Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil pans with lids ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
500ml 900ml 1000ml Thẻ nhựa dùng một lần thực phẩm Nhựa nhôm chứa nhựa nhựa với nắp
| Name: | 500ml 900ml 1000ml Foil Tray |
|---|---|
| Size: | Customization |
| Capacity: | 230ml--750ml |
Nhóm thực phẩm 58085 Bàn nướng bánh mỳ bằng nhựa nhôm dùng một lần
| Mô hình: | 58085 Chảo ổ bánh mì lá nhôm dùng một lần |
|---|---|
| Tăng lên: | 200*108mm |
| Chiều cao: | 52/58mm |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
1700ml Thức ăn dùng một lần đĩa dùng nặng nhôm nhựa
| tên: | Chảo nhôm thực phẩm dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
Các thùng chứa nhựa nhựa có nắp nhựa nhựa mài đĩa nhựa nhựa đĩa
| Tên sản phẩm: | Hộp đựng thức ăn mang đi bằng giấy bạc có nắp đậy |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn/chữ nhật/hình bầu dục/đặc biệt |
| Loại: | Khay/Đĩa/Bát/Chảo/Hộp/Đĩa |
9x13 Foil Pan 30 Pack Heavy Duty Half Size Thùng nhựa dùng một lần
| tên: | Khuôn giấy bạc 9x13 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 9" x 13" |
Thùng ăn trưa dùng một lần - hộp đóng gói nhựa nhôm
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,03-0,2mm |
| Màu sắc: | Bạc, vàng, tùy chỉnh |
Một lần sử dụng vòng nhôm nhựa nồi nồi nồi nhựa nồi nướng với nắp nhựa
| tên: | Nồi nhôm tròn |
|---|---|
| Công suất: | 260-9700ml |
| Độ dày: | 0,042mm-0,183mm |
Số 6A Nhựa nhôm tái chế Mini Loaf Pan 670ml Thẻ nhựa dùng một lần Nhựa nhôm chứa thức ăn với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE205 |
|---|---|
| Kích thước: | 205x110x55mm |
| Độ dày: | 0,057mm |

