Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil pans with lids ] trận đấu 60 các sản phẩm.
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1/3 Kích thước Foil Steam Table Pan Lid - 100/Case F2619 Các thùng chứa nhôm hình chữ nhật
| Product Name: | 1/3 Size Foil Steam Table Pan Lid |
|---|---|
| Top Out: | 320x165mm |
| Bottom: | 250x103mm |
Container Box Tray Aluminium Lid Rectangle Travel Aluminium Foil Container
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Loại: | Bốn giác, tròn, vuông, v.v. |
Vòng nhôm giấy pizza nướng nướng / khay với nhựa / giấy / giấy nắp
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đặt hàng Cuatom: | Chấp nhận. |
| Sử dụng: | Sử dụng tại nhà, mang đi |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |
16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm
| Tên: | 16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm |
|---|---|
| Chiều dài: | 6 1/4 inch |
| Chiều rộng: | 4 3/8 inch |
Đồ ăn bằng giấy thạch cao Pan Đồ chứa bằng giấy nhôm Thang với nắp nhựa
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | hình vuông, hình chữ nhật |
| Công suất: | 230ml 450ml 660ml 750ml 1000ml 1050ml 1350ml 1900ml |
Hộp nhựa nhựa dùng một lần phục vụ ẩm thực nhựa nhôm phục vụ cho các hoạt động của bữa tiệc
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Màu sắc: | bạc |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |

