Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil pans with lids ] trận đấu 60 các sản phẩm.
6.8 Oz hình chữ nhật Mini Cup dùng một lần nhựa nhôm giấy bánh nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chảo ổ bánh mì nhỏ |
| Kích thước hàng đầu: | 16,5x6,5cm |
Thùng đóng gói nhựa nhôm hình chữ nhật dùng một lần Pizza Pan Steam Table With Lid
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
7oz mịn tường nhựa bánh cốc dùng một lần nướng đĩa hình chữ nhật nhôm nhựa chứa
| Tên sản phẩm: | Thẻ bánh nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Hộp ăn trưa nhôm dùng một lần dành cho nhà hàng
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Hình dạng: | Tròn/Nhiều cấp/Hình chữ nhật/Hình bầu dục/Đặc biệt |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
Lò nướng nhựa nhựa lớn nấu ăn bên ngoài bên ngoài hình chữ nhật nhôm nhựa chứa
| Điểm: | Các nồi nướng bằng giấy thép lớn |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | Khoảng 6000ml |
280ml 300ml Hàng không Nhựa nhôm đồ ăn uống Container Oblong Oven-Safe
| Tên sản phẩm: | 280ml 300ml Hộp đựng đồ ăn bằng nhôm của hãng hàng không |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
| Kích thước: | 135*120*34mm |
Hôtel Food Packaging Nhựa nhôm trong các kích thước khác nhau
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| nóng nảy: | Ô, H14 |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

