Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium checker plate ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm trắng tinh khiết dày 0,8mm 3003 H14 ASTM B209
| Từ khóa: | tấm nhôm trống, tấm nhôm 0,8mm, tấm nhôm nguyên chất |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Mill hoàn thiện tấm hợp kim nhôm 4x8 Marine Grade 5083 Tấm nhôm tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm , tấm nhôm tấm , Tấm nhôm 5083 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Tấm nhôm 5000 Series 5005 5052 H22 5754 5083 H34 H111 5086 H116 Tấm nhôm biển
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm , 5754 Tấm nhôm , 5005 h34 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
8011 1235 1100 Nhà máy sản xuất ống kính nhôm cuộn Jumbo cuộn 0,08 - 0,15mm
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
Tấm nhôm tùy chỉnh 5083 5086 H321 H116 Tấm nhôm hàng hải cho thuyền
| từ khóa: | biển tấm nhôm , tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm biển 5083 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Tấm nhôm cuộn 5754 5052 5083 6061 6083 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm 8 x 4
| từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4 , tấm nhôm 5754 , tấm nhôm cuộn 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

