Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium checker plate ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8011 Bao bì thực phẩm Cuộn giấy nhôm 1500mm Chiều rộng ASTM B209
| Từ khóa: | Lá nhôm 8011, Giá lá nhôm, Bao bì thực phẩm bằng lá nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Tấm nhôm T3 Temper 1070 1100 cho tường mặt tiền kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm nguyên chất 1100 , De Aluminio Para Camiones cho kiến trúc , Công nghiệp 1050 1060 1070 T |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 1000 Series H24 Tấm lợp nhôm sóng chống cháy
| Từ khóa: | Tấm lợp nhôm , Tấm lợp nhôm sóng 3003 H24 , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | 1000 series, 3000 series, 5000 series, 6000 series nhôm tấm |
| Kỹ thuật: | Cán nóng |

