Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium checker plate ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Tấm nhôm tùy chỉnh 6061 T4 6063 6083 5754 5053 A5052 H32 Cuộn cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm cuộn cuộn tấm nhôm a5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Giấy nhôm cấp thực phẩm Tấm lá nhôm Con lăn nhôm Lá nhôm để đóng gói thực phẩm
| từ khóa: | con lăn lá nhôm , lá giấy nhôm , Lá nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
4mm ASTM 5005 5083 5054 6061 6063 H32 H116 Bảng kim loại nhôm loại biển
| Đồng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
5051 5083 6061 Tấm nhôm dày 02mm 03mm 04mm 05mm 07mm 08mm
| từ khóa: | tấm nhôm 5051 5083 6061 , dày 03mm 04mm 05mm nhôm tấm , nhôm tấm 08mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
SGS chứng nhận hợp kim 5005 5052 5754 5083 6061 6063 T6 Bảng nhôm kim loại được sử dụng trong và sản xuất ô tô
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Xử lý bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
1mm 1.5mm 2mm 4mm 5mm 6mm Độ dày 6061 6063 T6 Tấm nhôm hợp kim Máy bay Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm, tấm nhôm 6061 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063 |
Tấm hợp kim nhôm 6000 Series 6061 6063 6082 T6 4x8 Tấm nhôm tấm cuộn
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , tấm nhôm 6063 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063,6082 |
6061 6082 t6 Tấm nhôm kim loại 6mm 25mm Super Duralumin 6063 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Đĩa nhôm, tấm nhôm 6061, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| hợp kim nhôm: | 6061, 6063 |
Nhà sản xuất ở Trung Quốc Nhà cung cấp tấm nhôm 0,15-25,0 mm tấm hợp kim
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 1 3 5 6 8 Series |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |

