Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium checker plate ] trận đấu 192 các sản phẩm.
tấm kiểm tra nhôm 5 thanh 1000 Tấm nhôm và trọng lượng tấm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5,0mm 3003 H14 6061 5052 Tấm nhôm nổi bằng vữa màu đen Tấm kiểm tra màu đen
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Sàn nhôm Tấm nhôm 5 thanh tread Tấm nhôm tread
| Từ khóa: | Tấm sàn nhôm , Tấm bánh nhôm , Tấm nhôm 5 thanh |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3000/5000 Series Trung Quốc Nhà sản xuất cung cấp 5 Bar & Kim cương nhôm Checker đĩa tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm dập nổi mạ màu, cuộn nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Bức tường rèm Tấm nhôm 3003 3105 3005 3004 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cuộn cho tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm rèm , 3003 Tấm nhôm , 3105 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A3003, A3004, A3105 |
5083 6061 7075 Bảng nhôm 30mm ASTM 1050 2024 3003
| độ dày: | 0,1mm-30mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |
Tấm nhôm dày 0,3mm 0,5mm 0,6mm 2mm 3mm 4mm
| Từ khóa: | tấm nhôm tùy chỉnh, tấm nhôm dày 2 mm, tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
3003 5754 6061 Đĩa đệm kim cương nhôm Đĩa hình vuông nhôm
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1060 1070 PE PVDF Coating Diamond Orange Peel Stucco Aluminium Coil
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,15mm-5,0mm |
5 Bars Mô hình kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |

