Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium checker plate ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 6061 Tấm nhôm tấm SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| độ dày: | 0,1mm-20mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
5052 H32 1060 H24 Al Nhựa nhôm 3003 H14 Đĩa hình vuông nhôm
| Thể loại: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm kim cương dập nổi 6083 6063 tấm kiểm tra nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm tấm nhôm kiểm tra tấm nhôm tấm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi vữa Tấm nhôm kiểm tra 5005 H34 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm nổi bằng vữa , Tấm kiểm tra bằng nhôm , Tấm kim cương nhôm 5005 H34 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Tấm nhôm vân kim cương 5000 Series chất lượng cao từ nhà máy, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm Anodized 1050 1060 Độ dày 0,2mm - 350mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm hợp kim nhôm 6061 T6 Dung sai và chiều dài 350mm Anodized
| Chiều rộng: | 100mm-2200mm |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| Màu sắc: | Bạc |
Tấm nhôm rô H112 5 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

