Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Tấm nhôm tùy chỉnh 5083 5086 H321 H116 Tấm nhôm hàng hải cho thuyền
| từ khóa: | biển tấm nhôm , tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm biển 5083 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm vàng 0,6mm Sơn phủ màu Tấm lợp nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn dây nhôm tráng màu, cuộn dây nhôm trắng, cuộn nhôm sơn sẵn |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| tính khí: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
1060 1100 1050 h14 h16 h18 PE PVDF Màu sơn phủ sẵn Nhôm cuộn Tấm nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Cuộn nhôm pha chế , Cuộn nhôm tráng màu , Cuộn nhôm cho công trình xây dựng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm dày 0,5-6mm 1050 1060 3003 5052 5754 5083 A6061 T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 4x8 Tấm nhôm 2mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 2mm , tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 1060 1070 1100 3003 5052 H28 H14 Dải cuộn dây nhôm phủ màu sơn phủ sẵn để lợp mái
| từ khóa: | Tấm nhôm cuộn để lợp mái , Dải tấm nhôm phủ sơn màu pha sẵn , 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Dải cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm Kho 1050 1060 1100 3003 5005 5052 5083 5754 6061 6082 t6 Mill Hoàn thiện Tấm nhôm Ajman
| Từ khóa: | kho nhôm tấm 5052 , tấm nhôm 6082 t6 , tấm nhôm ajman |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5mm 10mm Độ dày 1050 1060 1100 Tấm nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 5mm , giá hợp kim nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm thăng hoa Chế tạo tấm nhôm Tấm kim loại
| Từ khóa: | tấm nhôm thăng hoa , chế tạo tấm kim loại nhôm , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

