Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
5052 Tấm hợp kim nhôm Dải cuộn nhôm 0,1mm 6,5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5052,Giá cuộn nhôm 5052, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, RoHS |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Tấm hợp kim nhôm 0,1mm 350mm Tấm 1060 3003 5052 6061 8011 2200mm
| tên: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm hợp kim nhôm 5052 H34 Gia công chính xác H32 H14
| từ khóa: | Tấm nhôm 5052, tấm nhôm H34, tấm nhôm H32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5754 5083 5052 Bảng hình vuông nhôm 3003 3105 Bảng trải sàn nhôm
| Vật liệu: | Tấm nhôm rô |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm hợp kim nhôm anodized 5A06 H112 5083 5052 5059
| Bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| hợp kim: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm 6061 dày 0,2mm để trang trí nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |
Hợp kim nhôm 3003 5052 Dải tấm cuộn phủ màu cho các bộ phận máy móc và thiết bị công nghiệp mang lại hiệu suất
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Là hợp kim |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng về màu RAL |
6061 1100 3003 5052 Đĩa đệm kim cương nhôm
| tên: | Tấm lon kim cương bằng nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |

