Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 Tấm nhôm 5mm 10mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 5mm , tấm nhôm 10mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải hợp kim nhôm Dải nhôm 5052 từ nhà sản xuất Trung Quốc Giao hàng nhanh
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Tấm lợp nhôm 1060 H24 Tấm nhôm 3105 H24 Tấm lợp nhôm
| Từ khóa: | Tấm lợp nhôm , 3105 h24 Tấm lợp nhôm , 1060 h24 Tấm nhôm |
|---|---|
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5052 h32 Cuộn hợp kim nhôm 3003 Cuộn nhôm 1060 1100 Cuộn máng xối nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm , cuộn nhôm cho máng xối |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
Tấm lợp nhôm Tấm nhôm mạ kẽm Tấm lợp nhôm dạng cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , tấm nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Tấm lợp nhôm 6061 T6 Nhôm 6063
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6,6063 nhôm tấm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 1060 5052 3003 H14 Độ dày tấm nhôm 3003 tấm nhôm
| Thể loại: | 1000 3000 5000 6000 |
|---|---|
| Loại: | Tờ giấy |
| Nhiệt độ: | O-H112 |

