Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 1060 3003 5052 Đĩa nhôm
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Nhà máy hoàn thành 3003 5005 Tấm nhôm dày 2mm để ốp máng xối
| Từ khóa: | tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 8mm , tấm nhôm 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Cuộn nhôm tráng màu có độ chính xác cao Cuộn hợp kim nhôm PE PVDF
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng, cuộn nhôm tráng màu PE, cuộn nhôm sơn Pvdf |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
1060 Bảng hình tròn nhôm Bảng hình tròn nhôm cho bóng đèn
| Lớp/Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
Dải phân cách nhôm 5005 Dải hợp kim nhôm 8000 Series
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
PVDF lớp phủ màu bọc nhôm hợp kim kim kim loại nhôm cuộn
| Hợp kim/Lớp: | 1050 1070 3003 3004 5052 vv |
|---|---|
| nóng nảy: | O H12 H14 H18 H24 H32 H111 H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,2mm-6,5mm |
Anodized 100mm 1050 1060 5052 Tấm nhôm chống bám cặn
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm hợp kim 5052 5083 5754 Tấm nhôm dày 4mm 25mm Tấm nhôm cuộn
| Tên: | tấm nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn dây kim loại hợp kim nhôm 1 3 5 6 Series Anodized Chiều rộng 50 - 1500mm
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| độ dày: | 0,1-6,0mm |
Bảng cuộn nhôm cuộn 3 5 6 Series nhôm hợp kim kim tùy chỉnh
| Điều trị bề mặt: | Tráng, Dập nổi, Anodized, Mill Finish, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |

