Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm tấm 7075 Tấm nhôm 7075 T651 Tấm cho đáy tàu
| từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , Hợp kim nhôm 7075,7075 T651 Tấm cho đáy tàu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
5083 H116 H321 Thuyền đóng tàu Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cấp biển
| Từ khóa: | 5083 h116 Bảng hợp kim nhôm,Bảng hợp kim nhôm lớp biển,5083 h321 Bảng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Bảng hình tròn nhôm nhỏ 1070 1060 1100 Wafer kim loại nhôm
| Vật liệu: | Dòng 1000, dòng 3000 |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm, tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
Tấm kim cương nhôm 5052 Tấm nhôm dập nổi 8 X 4 Tấm nhôm chống trượt
| Tên sản phẩm: | Bảng kim cương 5052 nhôm 8 x 4 tấm nhôm tấm nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Dải phân cách nhôm 5005 Dải hợp kim nhôm 8000 Series 6,5mm
| Tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm Tấm kiểm tra Tấm nhôm Tấm dày
| Từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm , tấm kim cương nhôm , tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm hợp kim nhôm ca rô 3003 Noneslip 5 thanh Tấm kiểm tra nhôm có hoa văn Tấm cho xe kéo
| từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm ca rô nhôm 3Bar 5Bar 1050 Tấm nhôm dập nổi chống trượt
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 1050, Tấm nhôm dập nổi 1050 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
4 X 8 Aluminium tấm hình dáng 0,5mm 1,0mm 1 Bar Aluminium hình dáng
| Tên sản phẩm: | Tấm rô nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| tính khí: | O-H112, T4, T8, T651 |

