Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 3003 H14 6061 5052 Máy kiểm tra vỏ cam
| tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5005 5052 5083 Đĩa hình tròn nhôm tấm tròn nhôm Wafer
| Đồng hợp kim: | 5005 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Cuộn nhôm màu 0.4/0.5mm 1060 3003 5052, cuộn Al tráng
| Hợp kim/Lớp: | 1100 1050 1060 2024 5052 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-300mm |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5 Bars Mô hình kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

