Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
1mm 1.3mm Gương phản chiếu cao đánh bóng Tấm nhôm cuộn cuộn Tấm phản xạ nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng , tấm nhôm gương 1mm, tấm nhôm phản xạ để chiếu sáng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Temper: | O-H112 |
Cuộn nhôm tráng màu có độ chính xác cao Hợp kim PE PVDF 6.5mm T851
| Tên: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
1000 3000 5000 Series Stucco 0,3-0,8 mm Orange Peel Aluminium Embossed Sheet Plate
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Bảng hình tròn nhôm cho chảo
| tên: | Vòng tròn / đĩa nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050 1060 3003 3005 |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
Các nhà cung cấp nhà máy OEM ODM 1050 1100 3003 3105 Đĩa hình tròn nhôm kim loại kim loại hình tròn tấm mảng giá
| Tên sản phẩm: | Đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O, H14, H16, H18 |
Nhôm cuộn 1060 Nhôm cuộn 6061 5052 Nhôm cuộn Tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | cuộn nhôm 5005 5052,cuộn nhôm 5005 h24,cuộn nhôm 5005 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Tấm nhôm Anodized kim loại hợp kim 1070 1200 2024 6061 7085 5052 3003 2A12
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 3003 3004 3005 5052 PVDF, PE Sơn trước màu bọc cuộn nhôm / tấm
| Hợp kim/Lớp: | 1060 1100 3003 3005 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, vv |
| Độ dày: | 0,2mm-6,5mm |
Nhựa nhôm 5005 5052 5083 5754 Trung Quốc Giá nhà máy Độ dày 20mm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | Tùy chỉnh |
| chiêu rộng chiêu dai: | Tùy chỉnh |
5052 6061 8011 0,2-10mm mỏng tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm nhà máy giao hàng trực tiếp
| Name: | Aluminum Strip |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Alloy: | 1000series-8000series |

