Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
Cuộn nhôm phản quang chiếu sáng 1060 H12 gương với màng
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
1xxx Series 3 - 2600mm Width Aluminium Strip Coil For Channel Letter (Bộ quay dây chuyền nhôm)
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
Hạt gỗ nhiệt độ T3 Tấm nhôm phủ PVDF Khả năng hàn tốt
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Bảng nhôm chất lượng cao để sản xuất đồ bếp bền, thân thiện với môi trường và có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Nhôm lá nhôm Hộp đựng bằng nhôm Màng giấy Jumbo Giá cuộn nhôm
| Từ khóa: | Đồ chứa nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
3003 Vòng bọc nhôm cho Great Wall ACP 0.5x1200mm 0.6x1200mm
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,2mm--3,0mm |
1060 H18 3003 H24 Màu tường rèm Vòng nhôm PE hoặc PVDF
| Đồng hợp kim: | 1060 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H18, H24, v.v. |
| Độ dày: | 0,4-1,5mm |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |

