Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| Đồng hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| Thickness: | 12mic |
Đĩa hình tròn nhôm kích thước nhỏ 3003 H24 Vỏ nhôm
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
1060 3003 1.5/2.0/3.0mm*1200mm Lôi nhôm cách nhiệt
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Vòng tròn nhôm cho nồi
| Tên: | đĩa nhôm |
|---|---|
| Thể loại: | 1050 1060 1100, vv |
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
Bảng nhôm cho tấm ruồi mật ong tấm đáy 0,1 đến 2mm sức mạnh cao bền tùy biến
| Đồng hợp kim: | 1100, 3004, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H19, vv |
| Độ dày: | 0,1-2mm |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm gia dụng 40 micron 12 micron Bao bì thực phẩm cuộn nhôm Jumbo 8011 Tấm nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn nhôm gia dụng, bao bì thực phẩm bằng nhôm, cuộn nhôm jumbo |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Đĩa kim loại 1050 1060 1100 8011
| Điều trị bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
|---|---|
| Bao bì: | Hộp gỗ, Pallet, v.v. |
| MOQ: | 3 tấn |
Chất chống cháy chống dầu Bạc / Vàng Bảng nhôm đúc dòng 1000 3000 8000
| Dòng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 8000 |
|---|---|
| nóng nảy: | H22, H24, H26 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
1070 6061 6063 Đồng hợp kim nhôm dải cuộn cho thùng bơi và máy trao đổi nhiệt
| Alloy: | 6060 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,H28,H36 |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm, tùy chỉnh |

