Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
0.7mm 0.5mm 1050 H14 H24 Vòng cuộn nhôm để cách nhiệt da nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052 5083 6061, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Tấm nhôm 3003 1050 1100 h14 Tấm nhôm 0,3mm Tấm nhôm cho mái
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003, tấm nhôm 1050, tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Giấy nhôm cấp thực phẩm Tấm lá nhôm Con lăn nhôm Lá nhôm để đóng gói thực phẩm
| từ khóa: | con lăn lá nhôm , lá giấy nhôm , Lá nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm công nghiệp dùng cho hộ gia đình / y tế 0,006 - 0,2mm H112
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
0.5 mm Dải nhôm Dải nhôm cuộn Dải cho đóng gói tòa nhà công nghiệp
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 3-2600mm |
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
6 Inch Round Mini Pie Pan 12 ounce Aluminum Foil Potpie Pans
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Hình dạng: | Vòng |

