Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Mill Finish H32 5052 Vòng tròn đĩa nhôm cho biển báo đường bộ
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm cuộn 3003 H14 và 8011 Nhôm cuộn 6061 7075 Nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 8011 , nhôm cuộn 3003 h14,1100 3003 nhôm cuộn 6061 7075 nhôm cuộn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Channelume Dải nhôm Màu gương Dải cuộn nhôm cho thư kênh
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Dải nhôm cuộn gương màu , Dải cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 Lớp mảng kiểm tra nhôm 5754 Mảng đệm nhôm nổi cho cầu thang chống trượt
| Từ khóa: | Tấm Nhôm Nổi 3003,Tấm Chữ Nổi 3003, Tấm Nhôm Chống Trượt Cầu Thang |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
Vòng cuộn dải nhôm 8011 8079 hạng hợp kim
| Alloy: | 1050 1060 1070 1100 3003 3105 5052 5754 5083 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà máy cuộn nhôm 3105 Bán buôn giá cuộn H14 H24
| từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3105,6061 Bán buôn cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
5000 Series hợp kim màu nhôm Pre - sơn ốp nhôm
| Hợp kim/Lớp: | 5052 5652 5154 5254 5454 5083 5754 5A02, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 10mm-1600mm |

