Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 3003 embossed aluminum plate ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Tấm nhôm dập nổi vữa Tấm nhôm kiểm tra 5005 H34 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm nổi bằng vữa , Tấm kiểm tra bằng nhôm , Tấm kim cương nhôm 5005 H34 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
3003 Lớp mảng kiểm tra nhôm 5754 Mảng đệm nhôm nổi cho cầu thang chống trượt
| Từ khóa: | Tấm Nhôm Nổi 3003,Tấm Chữ Nổi 3003, Tấm Nhôm Chống Trượt Cầu Thang |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
Đĩa kim cương nhôm đúc 5754 5052 Đĩa kim cương nhôm đúc 1050 3003 Vòng xoắn nhôm đúc
| Từ khóa: | tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm nhôm rô |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm kim cương Tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3mm 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | 1050 1060 1100 3003 Tấm nhôm, Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn, Tấm nhôm 5083 6061 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
1100 1060 3003 3105 Tấm nhôm dày 1,2mm 2mm 3mm cho biển báo giao thông
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 12mm Tấm nhôm 3003
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003,12mm tấm nhôm , tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 H32 1060 H24 Al Nhựa nhôm 3003 H14 Đĩa hình vuông nhôm
| Thể loại: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
3105 3003 H14 Tấm nhôm tấm 1,2mm 4mm 7mm 16mm Tấm nhôm dày cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm cho biển báo giao thông |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

