Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 3003 embossed aluminum plate ] trận đấu 387 các sản phẩm.
6061 T6 Bảng nhôm cho các ứng dụng trên biển Độ dày 0,2-500mm Term CFR
| Đồng hợp kim: | 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
Chất chống cháy chống dầu Bạc / Vàng Bảng nhôm đúc dòng 1000 3000 8000
| Dòng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 8000 |
|---|---|
| nóng nảy: | H22, H24, H26 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |
2mm 1060 Tấm nhôm nổi đầy màu sắc Chiều rộng 10mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Bảng nhôm 8011 được sử dụng để sản xuất nắp chai 0.21mm
| Độ dày: | 0,21mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
| xử lý bề mặt: | Mill, sáng, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, rô, dập nổi, khắc, vv |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kiểm tra bằng nhôm 8x4 Tấm nhôm tấm nhôm 2mm Tấm kiểm tra bằng nhôm đen
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 8011, 8006, 8079, 3003, 3004, 3005, 1235, 8021, 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 5052, 5A02 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
H112 Bảng kim cương kim cương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

