Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 3003 embossed aluminum plate ] trận đấu 387 các sản phẩm.
3mm 1050 5052 Cuộn nhôm dập nổi để lợp mái xây dựng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm cấp biển 5052-h32 5005 H34 H14 Tấm nhôm 3 cm Tấm nhôm dày 15mm
| Từ khóa: | Nhôm loại biển 5052-h32,mảng nhôm dày 3 cm,mảng nhôm dày 15 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Độ dày 2mm Tấm nhôm 6061 T6 Chiều rộng 100mm
| Từ khóa: | Độ dày 2mm tấm nhôm 6061 t6 , tấm nhôm 4 mm , tấm nhôm 6061t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5052 3003 H14 loại hàng hải, tấm nhôm vân sần, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 1100 3003 5052 Đĩa đệm kim cương nhôm
| tên: | Tấm lon kim cương bằng nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Mảng tấm kiểm tra nhôm 5754 3003 6061 Mảng băng kim cương nhôm cho sàn nhà sản xuất tại Trung Quốc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô Tấm tấm tấm nhôm ca rô Tấm sàn tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm rô, Độ dày tấm nhôm kiểm tra, tấm rô nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Nhôm lá nhôm xây dựng kim loại 3003 H46 Lá nhôm cuộn lớn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003, nhôm H46, cuộn nhôm kim loại xây dựng |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |

