Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 3003 embossed aluminum plate ] trận đấu 387 các sản phẩm.
1mm 1.3mm Gương phản chiếu cao đánh bóng Tấm nhôm cuộn cuộn Tấm phản xạ nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng , tấm nhôm gương 1mm, tấm nhôm phản xạ để chiếu sáng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Temper: | O-H112 |
Tấm nhôm kim cương 1050 3003 4 x 8 được cán màng nhôm lá chủ yếu được sử dụng làm vật liệu chống trượt và trang trí.
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Nhựa nhôm kim cương đậu hình dán 3003 5052 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm rô kim cương nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 1100 1070 3003 5052 |
| tính khí: | O H18 H22 H24 H26 |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Cuộn dây nhôm 0,7mm 1050 1060 1070 1100 3003 Cuộn nhôm xả xuống
| Từ khóa: | thạch cao, thạch cao 3003, tấm nhôm 0,7mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 H22 Bảng kim cương nhôm 1600mm Bảng kiểm tra nhôm cuộn / cuộn
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm ca rô Tấm tấm tấm nhôm ca rô Tấm sàn tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |

