Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 3003 embossed aluminum plate ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Dải nhôm 3003 HO cho cuộn ống linh hoạt Dải phân cách bằng nhôm 1.0mm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Nhôm 7075 T6 5083 Tấm nhôm 6063 6061 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 7075 t6,5083 tấm nhôm , 6061 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
Tấm nhôm 1060 1100 3003 5052 2mm 3mm 4mm Tấm nhôm cho Tấm trần
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,15-200mm tùy chỉnh |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương 0,25mm 0,35mm T351 T851 Tấm nhôm nổi bằng vữa
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 1070 PE PVDF Coating Diamond Orange Peel Stucco Aluminium Coil
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,15mm-5,0mm |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1000 3000 5000 Series Stucco 0,3-0,8 mm Orange Peel Aluminium Embossed Sheet Plate
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

