Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
T351 Lớp phủ màu chảo Đĩa nhôm H18 Mill Hoàn thiện cho bếp nấu
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 0,55mm Độ dày Vòng kim loại nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,13mm—6,5mm |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Nhôm LED 3D Sign Trim Màu 1060 1070 Channel Letter For Coil
| Dòng: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 3-2600mm |
giá nhôm cuộn nhôm Thư kênh nhôm Cuộn dây nhôm cho máng xối
| Từ khóa: | cuộn nhôm cho máng xối , cuộn nhôm kênh chữ , giá cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy cuộn nhôm 3105 Bán buôn giá cuộn H14 H24
| từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3105,6061 Bán buôn cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm gương nhôm đánh bóng Tấm phản chiếu nhôm phản xạ cao
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng, tấm gương nhôm, tấm nhôm phản xạ |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Bán buôn 8-50 Mic nhôm cuộn 1050 cho Khay Mill hoàn thiện
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm cho khay nhôm, Lá nhôm 8 Micron, Lá nhôm 1050 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

