Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Dải hợp kim nhôm 5052 5182 8011 O H12 H14 H16 H18 H19 Cho nắp đồ uống
| Đồng hợp kim: | 5000 Series, 8000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-5,0mm |
Cuộn nhôm tráng màu có độ chính xác cao Cuộn hợp kim nhôm PE PVDF
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng, cuộn nhôm tráng màu PE, cuộn nhôm sơn Pvdf |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm hợp kim nhôm 6061 dày 0,2mm để trang trí nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm hợp kim nhôm 5052 H34 Gia công chính xác H32 H14
| từ khóa: | Tấm nhôm 5052, tấm nhôm H34, tấm nhôm H32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Hợp kim cuộn dây nhôm 0,1mm - 6,0mm 1060 1050 1100 3003 3005 5052 6061
| Tên: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O-H112 T3-T8 |
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

