Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Bảng hình tròn nhôm nhỏ 1070 1060 1100 Wafer kim loại nhôm
| Vật liệu: | Dòng 1000, dòng 3000 |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm, tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
1000 Series Tấm nhôm 0,13mm H22 H24 HO Hợp kim nhôm tấm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
Hợp kim 1060 đồng bằng nhôm tròn tròn rút sâu cho chiếu sáng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 1060 1100 3003 5005 5052 5754 5083 6061 6063 7075 Tấm nhôm Tấm cuộn Dải lá
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3003 , Tấm nhôm 5005 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Sản xuất tấm nhôm 6061 Giá tấm nhôm cho mỗi kg 6082 t6 6061 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6 độ dày 4mm, tấm cuộn nhôm, nhôm 6061 t4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Các nhà cung cấp nhà máy OEM ODM 1050 1100 3003 3105 Đĩa hình tròn nhôm kim loại kim loại hình tròn tấm mảng giá
| Tên sản phẩm: | Đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O, H14, H16, H18 |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Nhôm cuộn 1060 Nhôm cuộn 6061 5052 Nhôm cuộn Tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | cuộn nhôm 5005 5052,cuộn nhôm 5005 h24,cuộn nhôm 5005 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
1050 1060 1100 Cuộn nhôm 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

