Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm nhôm cuộn 5754 5052 5083 6061 6083 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm 8 x 4
| từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4 , tấm nhôm 5754 , tấm nhôm cuộn 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Jumbo Coil Nhôm lá nhôm Thư kênh cuộn 1100 1050 1060 Nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Jumbo Coil Aluminium Foil , Aluminium Channel Letter Coil , 1100 Aluminium Coil cho máng xối |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
1050 1060 1070 Các loại bộ tản nhiệt Giá dải nhôm biến áp
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
0.8mm 10mm 20mm Letter Sign Dải nhôm 1100 1060
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm ký hiệu 0,8mm * 10 mm 20 mm 1100 1060 |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H26, H22, H32, H34, H36, v.v. |
1100 1050 1060 3003 3105 Đánh bóng đĩa nhôm Đĩa tròn Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | vòng tròn nhôm 3003,1060 đĩa tròn nhôm , tấm nhôm tròn tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Hợp kim 6063 6061 t6 t4 Nhôm cuộn Nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 6063 6061 t6 t4 , cuộn hợp kim nhôm 6061 , cuộn nhôm 6063 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Nhà máy hoàn thành 3003 3105 3005 Tấm nhôm hợp kim phẳng 10mm 6mm 3mm 1mm Giá tấm nhôm 4x8 dày 1mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm phẳng , tấm nhôm dày 3 mm , tấm nhôm 1mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 3003 3004 3005 3105 |
SGS 15mm Rộng 0,4mm Dày 1050 Mỏng 1060 Nhôm hợp kim
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |

