Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
1000 Series 4.0mm H22 1060 Dải kim loại mỏng Tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
10mm 1060 3003 5630 Chuyển tiếp sàn cuộn dây nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Máng xối nhôm Cuộn dây nhôm Thư kênh Cuộn dây nhôm cho máng xối
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
nhôm cuộn thư kênh nhôm Trim cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn trang trí bằng nhôm , cuộn chữ nhôm kênh , Cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vữa nhôm tấm Coil Gutter Coil Nhôm cuộn dày
| Từ khóa: | cuộn máng xối bằng nhôm , độ dày cuộn nhôm , Cuộn nhôm tấm vữa |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Độ dày 0,1mm đến 6,0mm H12 H18 H24 H26 H28 Cuộn nhôm tấm 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| Từ khóa: | 0.1mm đến 6.0mm cuộn nhôm, H12 H18 H24 H26 H28 tấm/cuộn nhôm,1xxx 6xxx cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Nhà cung cấp tấm nhôm 1050 1060 1100 Tấm nhôm 2mm 1500x3050mm Tấm nhôm tấm lá cuộn
| Từ khóa: | 1050 tấm nhôm, tấm nhôm 1100, tấm nhôm 1500x3050mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1050 1060 1070 1100 3003 Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Độ dày 350mm AA1100 Nhôm tấm cuộn Bề mặt được tráng
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 cuộn nhôm
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 1050, Cuộn nhôm 6061, Cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

