Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Bảng hình tròn nhôm cho chảo
| tên: | Vòng tròn / đĩa nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050 1060 3003 3005 |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim
| Tên sản phẩm: | 1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| Nhiệt độ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Vòng tròn nhôm tùy chỉnh cung cấp khả năng chống ăn mòn tuyệt vời và tính chất nhẹ cho dụng cụ nấu ăn
| hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 3A21, 5005, 5052, 5754, 5083, 6061, v.v. |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1060 1070 PE PVDF Coating Diamond Orange Peel Stucco Aluminium Coil
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,15mm-5,0mm |
1050HO A3003 Nhôm tròn Đĩa tròn Tấm nhôm Chảo Đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Nhôm tròn 1050HO nhôm, chảo nhôm tấm, đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Đĩa nhôm tùy chỉnh 25mm 30mm cho nồi cơm điện không dính
| Tên sản phẩm: | đĩa nhôm 25mm, nồi cơm điện đĩa nhôm, đĩa tròn nhôm chống dính |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Giấy nhôm lá nhôm cấp thực phẩm 1100 1235 Chiều rộng giấy nhôm hộp chứa 1500mm
| Từ khóa: | giấy nhôm, giấy nhôm, giấy nhôm cuộn jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 Tấm nhôm tròn thăng hoa Vòng tròn nhôm cho nồi chảo
| Từ khóa: | đĩa nhôm loại trừ, vòng tròn nhôm 1100 , vòng tròn nhôm 3003 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
Dải nhôm mỏng áp suất cao 1050 O 0.3x40mm 0.5x40mm 0.9x55mm 0.9x90mm
| Đồng hợp kim: | 1050 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm mỏng chịu áp suất cao 1050 O Temper |
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
Đĩa tròn nhôm 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều kính: | 90mm-1020mm (yêu cầu của khách hàng) |

