Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
Đĩa nhôm tròn 0,5mm 0,6mm 0,7mm H22 H24 SGS
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 3003 3005 3105 Đĩa nhôm tròn Ba Lan Đĩa nhôm tròn cho dụng cụ nấu nướng
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm,1050 1060 1100 Đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cho đồ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Tấm nhôm Anodized 1050 1060 Độ dày 0,2mm - 350mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm kiểm tra bằng nhôm 8x4 Tấm nhôm tấm nhôm 2mm Tấm kiểm tra bằng nhôm đen
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 8011, 8006, 8079, 3003, 3004, 3005, 1235, 8021, 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 5052, 5A02 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Yongsheng O To H112 Tấm tròn nhôm cho đồ dùng chậu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn đĩa nhôm vẽ sâu cho đồ dùng nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
tấm kiểm tra nhôm 5 thanh 1000 Tấm nhôm và trọng lượng tấm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Chất chứa 380ml nhôm nhựa hộp ăn trưa với nắp hình chữ nhật / tròn
| Alloy: | 3003/8011 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất: | 380 ml/11,8 oz |

