Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
1000 3000 5000 6000 8000series 4 × 8 inch tấm nhôm Dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
| Đồng hợp kim: | 1000 3000 5000 6000 8000Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8 |
| Độ dày: | 0,18-8mm |
4mm ASTM 5005 5083 5054 6061 6063 H32 H116 Bảng kim loại nhôm loại biển
| Đồng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
Bảng nhôm 8011 được sử dụng để sản xuất nắp chai 0.21mm
| Độ dày: | 0,21mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
| xử lý bề mặt: | Mill, sáng, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, rô, dập nổi, khắc, vv |
Bảng nhôm chất lượng cao để sản xuất đồ bếp bền, thân thiện với môi trường và có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Bảng nhôm cho tấm ruồi mật ong tấm đáy 0,1 đến 2mm sức mạnh cao bền tùy biến
| Đồng hợp kim: | 1100, 3004, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H19, vv |
| Độ dày: | 0,1-2mm |
T6 Anodized Aluminium Sheet Strip Coil Cấu hình tùy chỉnh
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Cuộn trim nhôm sơn PE PVC dòng 3000, Tấm nhôm sơn
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
1000 & 3000 Series PVC phủ nhôm cuộn 0.6mm gỗ hạt nhôm cuộn Stock cho tường mái vòi
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
3003 3004 3005 Vòng cuộn nhôm bọc màu bền cho cuộn cống
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |

