Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
5.0mm 6.5mm nhôm vạch vạch 5754 H32 nhôm kim cương vạch 4x8 tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Tấm kiểm tra nhôm O-H112 3003 Tấm nhôm rãnh Giá xuất xưởng
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 3003, Tấm kim cương nhôm O-H112 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Nhà máy Trung Quốc 8011 Giấy nhôm cuộn Giá thực phẩm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 8011, Lá nhôm cấp thực phẩm, Giá nhôm 8011 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn dây nhôm tráng màu trắng xanh xanh lá cây cuộn sơn Pvdf
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng trắng, cuộn nhôm xanh, cuộn nhôm sơn Pvdf |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm nhôm chống trượt 5052, tấm kim cương nhôm, nhà sản xuất Trung Quốc cho ốp lát kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 5052, Tấm kim cương nhôm 5052 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Nhôm lá nhôm xây dựng kim loại 3003 H46 Lá nhôm cuộn lớn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003, nhôm H46, cuộn nhôm kim loại xây dựng |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |

