Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
Cuộn nhôm màu kiến trúc ngoài trời dòng 1000 và 3000, màu sắc bền bỉ trong mười năm, nhẹ và thân thiện với môi trường
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Đường kính 50 Mm Vòng tròn nhôm 2 đến 6 mm 1050 1060 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Vòng tròn hợp kim nhôm RoHS 1050 Độ dày 0,1 - 6,0mm Đường kính 80 - 1000mm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | vòng tròn |
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
Nhôm sê-ri 5xxx 5052 H32 6061 5083 Tấm nhôm cấp hàng hải cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm 5052 giá mỗi kg,mảng nhôm cho tàu,mảng nhôm loại biển |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 5052 H34 Gia công chính xác H32 H14
| từ khóa: | Tấm nhôm 5052, tấm nhôm H34, tấm nhôm H32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà máy cuộn nhôm 3105 Bán buôn giá cuộn H14 H24
| từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3105,6061 Bán buôn cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Bán buôn trực tiếp tại nhà máy Cuộn nhôm 1060 Cuộn nhôm bề mặt tùy chỉnh
| từ khóa: | Nhôm Cuộn 1060, Nhà Máy Nhôm Cuộn 1060 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Đĩa đĩa tròn bằng nhôm Dia 80mm 1100 3003 cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |

