Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
A5052 H32 Tấm nhôm Anodized 1060 1100 1050 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm Anodized A5052 H32 , tấm nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Anodised dày 2mm 3mm 5052 5083 1050 3003 H14 để sử dụng bên ngoài
| Từ khóa: | Tấm nhôm dày 2mm 3mm , tấm nhôm anodised , tấm nhôm sử dụng bên ngoài |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Đĩa tròn nhôm 1000mm 1050 1060 1100 cho công nghiệp
| Bưu kiện: | gói gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Đường kính: | 80-1000mm |
Cuộn dây nhôm máng xối 0,13mm-6,5mm cho chữ cái kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 Bảng hình tròn nhôm Đĩa tròn nhôm cho đồ nấu ăn
| Thể loại: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
Nhôm 5052 H32 Tấm nhôm 7075 5083 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 5052 h32, tấm nhôm 7075,5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng mẫu kim cương không trượt AA1100 Bảng hình dáng cho sàn xe kéo (4ft x 8ft, độ dày 2mm-12mm)
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương đôi Tấm nhôm ca rô Tấm Tấm nhôm kim cương màu đen |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Vòng tròn đĩa nhôm không dính
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp bằng nhôm ở Nigeria Cuộn tấm lợp bằng nhôm Độ dày 0,5 mm
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn tấm lợp nhôm cuộn độ dày 0,5 mm , tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

