Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thermal insulation aluminum foil ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Bộ phim chống nước cách nhiệt màu trắng một mặt AL + PET
| Cấu trúc: | Giấy Al + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| chiều rộng rạch: | 100-1600mm |
Phim nhựa nhựa nhôm hai mặt polyester linh hoạt ống xát
| Cấu trúc: | AL + PET + AL |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Bảng cuộn nhôm cuộn 3 5 6 Series nhôm hợp kim kim tùy chỉnh
| Điều trị bề mặt: | Tráng, Dập nổi, Anodized, Mill Finish, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Phim tổng hợp nhôm nhựa nhôm AL + PET Honeycomb Laminated Insulation Waterproof
| Màu sắc: | Mẫu tùy chỉnh |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 38/53/76/152mm |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm 1100 3003 Tấm kim loại cuộn với chất lượng tốt
| Material: | Aluminum Material |
|---|---|
| Temper: | O-H112 |
| Thickness: | 0.3mm-8mm |
Vải dán ống dẫn nhôm nhôm polyester PET+HDPE+VMPET
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu thô: | PET+HDPE+VMPET |
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
Cuộn, Tấm, Dải nhôm 5052 H34 dùng cho mái nhà, dùng trong kỹ thuật và sản xuất chính xác
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO, RoHS, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
| Ứng dụng: | Cửa sổ nhôm, Cửa đi, Vách ngăn, Lan can tay, Nhôm định hình thông thường, Nhôm định hình trang trí v |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
AL PET Cable Aluminium Single Silver Wrapping Laminated Film Coil Strip
| Màu sắc: | bạc |
|---|---|
| Cấu trúc: | AL+PET |
| NHẬN DẠNG: | 38/53/76/152mm |
Tải phim mỏng AL + PET để tạo ra nguyên liệu ống dẫn linh hoạt
| Cấu trúc: | Giấy Al + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| chiều rộng rạch: | 5~50mm |

