Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thermal insulation aluminum foil ] trận đấu 51 các sản phẩm.
1060 1050 Food-Grade Aluminum Plate Sheet 0.3mm Thickness for Pharmaceutical Blister Packs/Food Packaging
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| Tính khí: | O-H112 |
Đồ nướng nhỏ 130mm*100mm*42mm 230ml Mini Loaf Pan với nắp
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
| Kích thước: | 190*110*45mm |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Độ dày 0,2mm Dải nhôm mỏng 1050 H24 Độ dẻo dẻo cao
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải kim loại mỏng 1000 Series 4.0mm H22 1060 Tấm nhôm
| tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
Dải hợp kim nhôm 5052 5182 8011 O H12 H14 H16 H18 H19 Cho nắp đồ uống
| Đồng hợp kim: | 5000 Series, 8000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-5,0mm |
1060 O/H 5052 Dải hợp kim nhôm Dải nhôm mỏng 0.2 0.3 0.4 0.5mm
| Đồng hợp kim: | 1060 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-5,0mm |
Vật liệu in tấm nhựa nhựa nhựa 2 lớp AL+PET
| Cấu trúc: | Giấy Al + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| chiều rộng rạch: | 5-1000mm |
Vật liệu phim nhựa nhựa nhựa polyester + AL
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
|---|---|
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
| Chiều kính bên trong: | 38/53/76/152mm |

