Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thermal insulation aluminum foil ] trận đấu 51 các sản phẩm.
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Trong kho 3003 3004 3005 Đồng hợp kim nhôm giấy cuộn nhôm cuộn jumbo cuộn
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm dòng 3000 |
| độ dày: | 6-20micron |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Màng nhôm/PET EMAA cán mỏng, cung cấp độ bền kéo cho lớp chắn cáp, bao bì công nghiệp và cách nhiệt
| Độ bền kéo: | ≥50MPa |
|---|---|
| Vật mẫu: | Miễn phí |
| hợp kim: | 8006, 8011,8079 |
Khả năng cách nhiệt bong bóng phản xạ cho cửa sổ chống cháy và cách nhiệt nhiệt 2mm 3mm
| Cấu trúc: | Lá Alu + PE + Bubble + PE + Alu Foil |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, trắng, vv |
| Độ dày: | bong bóng 2mm * 2 |
Nhà máy Trung Quốc 8011 5052 Giấy nhôm cuộn Giá cấp thực phẩm Nhôm cuộn Jumbo
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Hot melt Adhesive Aluminum Foil Laminated Polyester Film Aluminum Film Al PET Polyester Film Free Sample cho bảo vệ cáp
| độ dày: | 0,02 ~ 0,15mm |
|---|---|
| Độ bền kéo: | ≥50MPa |
| tính khí: | Mềm mại |
Chất chống cháy chống dầu Bạc / Vàng Bảng nhôm đúc dòng 1000 3000 8000
| Dòng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 8000 |
|---|---|
| nóng nảy: | H22, H24, H26 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
6-20 Micron Lốp nhôm cuộn cho bao bì thực phẩm an toàn 8011 hợp kim
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |

