Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thermal insulation aluminum foil ] trận đấu 51 các sản phẩm.
0.08x60/80mm ống khói nhôm tấm cắt 8011 O nhiệt độ
| Đồng hợp kim: | Nhôm 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô |
| Độ dày: | 0,08mm, tùy chỉnh |
0.018x300mm Aluminum Foil Wrapper 100m Foil Roll Cho Thực phẩm Nhà bếp
| Alloy: | 8011 3003 3004 |
|---|---|
| Temper: | O, H14, H18, H24, H28, etc |
| Thickness: | 18mic |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Màu đồng hai mặt AL + PET Mylar Laminating Aluminium Foil
| Cấu trúc: | Giấy Al + PET |
|---|---|
| Màu sắc: | Đồng |
| chiều rộng rạch: | 5~50mm |
8011 hợp kim 0,02mm High-Temper-Resistant Aluminium Foil Roll cho thùng chứa thức ăn lò
| Hợp kim: | 1235, 1145, 8011, 8021, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H18 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
Bảng giấy kraft mạ nhôm để đóng gói phim tổng hợp hotdog
| Cấu trúc: | AL + Giấy |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, vàng, tùy biến |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Phân cách tế bào không khí Phân tích nhôm bong bóng Phân cách nhiệt vật liệu cách âm
| Cấu trúc: | Lá nhôm + Bong bóng + Phim Pe trắng |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| chiều rộng rạch: | tùy chỉnh |
250ml 320ml 350ml 500ml Aluminium Foil Airline Food Container Thẻ mang theo
| Nguyên liệu thô: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 120x106mm, 160x102mm, 169x110mm, tùy chỉnh |
| Công suất: | 250ml, 320ml, 350ml, 500ml, tùy chỉnh |
2mm 3mm Double Bubble Insulation Reflective Bubble Insulation cho cửa sổ chống cháy và cách nhiệt
| Cấu trúc: | Lá Alu + PE + Bubble + PE + Alu Foil |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, trắng, vv |
| Độ dày: | bong bóng 2mm * 2 |
Khép kín 1060 3003 3004 Vỏ cuộn nhôm 0,45mm 0,5mm Đối với bao bì ống
| Đồng hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/3004 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô - H112 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |

