Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 aluminum plate ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |
1050 H18 Vòng cuộn nhôm 3105 O Độ nóng 0,3mm-6mm cho mái nhà Chiều rộng 1000mm-1500mm
| Tên: | 1050 H18 cuộn nhôm 3105 o Temper |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô - H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-8,0mm |
4mm ASTM 5005 5083 5054 6061 6063 H32 H116 Bảng kim loại nhôm loại biển
| Đồng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |

