Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 aluminum plate ] trận đấu 73 các sản phẩm.
1 4 Đĩa kim cương nhôm 18 X 36 inch 6061 - Đĩa đệm nhôm T6
| Lớp hợp kim: | 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T8, T112, v.v. |
| Độ dày: | 0,12-1,2mm |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Hợp kim 1000 Độ dày 0,1mm 5mm Bảng kim loại nhôm bền cho các thành phần điện và các dự án kỹ thuật cơ khí
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
| tính khí: | O ~ h112 |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
5052 5005 5754 5083 O H32 H34 H111 H116 H321 H112 Tấm nhôm cho tàu thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm , tấm nhôm cuộn , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Tấm nhôm Tấm nhôm dày 20mm 5083 Tấm nhôm H111 6061 T6
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 20mm, tấm nhôm 5083 h111, tấm nhôm 6061 t6, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Tấm hợp kim nhôm 0,1mm 350mm Tấm 1060 3003 5052 6061 8011 2200mm
| tên: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |

