Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 aluminum plate ] trận đấu 73 các sản phẩm.
1050 1060 6082-T6 Đĩa kiểm tra nhôm Bảng kim cương đúc 0.8mm
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, v.v. |
|---|---|
| xử lý: | Cắt, uốn, đục lỗ, v.v. |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
Màn hình nhôm 6061 Màn hình nhôm xây dựng tàu Màn hình nhôm
| Thể loại: | 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, T4, T6, T651,F |
| Độ dày: | 0,3-500mm |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
Giá nhôm tấm 6061 T6 Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm,6061 T6 tấm nhôm,5mm tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Sản xuất tấm nhôm 6061 Giá tấm nhôm cho mỗi kg 6082 t6 6061 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6 độ dày 4mm, tấm cuộn nhôm, nhôm 6061 t4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1mm 3mm 10mm 35 mm Dày 7075 Tấm nhôm hợp kim máy bay / Tấm cho Hàng không / Sản xuất Máy bay
| Từ khóa: | Tấm nhôm cấp biển , Tấm nhôm 5083 , Tấm nhôm cho đóng tàu thuyền |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
Tấm nhôm Anodized 0,1mm 5mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm T351
| Tên: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
2mm 3mm 4mm tấm nhôm hợp kim lớp biển 6063 6061 tấm nhôm
| Alloy: | 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | T6, T651, T4, T851, vv |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |

