Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 aluminum plate ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
Hợp kim 6063 6061 t6 t4 Nhôm cuộn Nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 6063 6061 t6 t4 , cuộn hợp kim nhôm 6061 , cuộn nhôm 6063 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm 6061 T6 Dung sai và chiều dài 350mm Anodized
| Chiều rộng: | 100mm-2200mm |
|---|---|
| moq: | 1 tấn |
| Màu sắc: | Bạc |
3000 Đồng nhôm tấm tấm bất kỳ chiều dài tùy chỉnh kích cỡ nhẹ bền chống ăn mòn vật liệu
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
|---|---|
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, v.v. |
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO, RoHS, v.v. |
Hợp kim hàng không cao cấp 7075 Tấm nhôm 2mm 4mm 8mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , 7075 tấm nhôm 2mm 4mm 8mm , tấm nhôm 7075 t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |
0.8mm 1mm 2mm 2.5mm 3mm 6061-T6 Bảng nhôm 4x8 Kích thước tiêu chuẩn tùy chỉnh
| Vật liệu: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Bề mặt: | Đẹp, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, cát, nổ, vạch, khắc, vv |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
Hợp kim nhôm tấm biển 5083 5052 5754 5005 h34 Tấm nhôm kim loại
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm , 5754 Tấm nhôm , 5005 h34 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |

