Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
1mm 5052 H34 H24 Cuộn dây nhôm phẳng cuộn kim loại
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized H22 0,2mm 0,3mm 0,4mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 1060 1100 3003 5052 2mm 3mm 4mm Tấm nhôm cho Tấm trần
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,15-200mm tùy chỉnh |
Cuộn dây nhôm chuyển tiếp 10mm Nhôm Anodized 8000 Series
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng nhôm 1000 Series Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Yongsheng 1XXX 1050 Cuộn dải nhôm 0,5mm H24
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 6061 Tấm nhôm tấm SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| độ dày: | 0,1mm-20mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
3003H Coil Aluminium Cổ phiếu 8011 Nhôm tấm cuộn
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 1100 H24 Cuộn nhôm cuộn 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx Dòng cho ô tô
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm A5052 H32 Cuộn nhôm sơn trước cho thân du thuyền kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

