Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
Cuộn dây nhôm 5.0mm 1070 Trang trí dải nhôm Anodized
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn, tấm, dải nhôm hoàn thiện Mill được sản xuất cho ứng dụng cửa, vật liệu nhẹ và bền
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| độ dày: | 0,1mm - 3,0mm |
1050 H24 Cuộn nhôm Anodized Dày 0,13mm Đục uốn
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kim cương nhôm 5052 Tấm nhôm dập nổi 8 X 4 Tấm nhôm chống trượt
| Tên sản phẩm: | Bảng kim cương 5052 nhôm 8 x 4 tấm nhôm tấm nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
0.8mm 1mm 2mm 2.5mm 3mm 6061-T6 Bảng nhôm 4x8 Kích thước tiêu chuẩn tùy chỉnh
| Vật liệu: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Bề mặt: | Đẹp, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, cát, nổ, vạch, khắc, vv |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
H14 Temper Dải nhôm Cuộn cuộn 100-6000mm Chiều dài 10-1600mm Chiều rộng
| Bề mặt: | Mill Finish, Anodized, Brushed, Embossed, v.v. |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 508mm hoặc 610mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB/ T3880.1-2006 |
1060 1100 Mill Kết thúc Dải nhôm cuộn H112 Độ dày 0,2mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,0mm |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
99% Vòng tròn nhôm 2mm 2.5mm 3mm cho dụng cụ nấu ăn nhôm tròn
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3004 5005 5052 5454 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24 |
| Độ dày: | 0,4-10 mm |
5052 H32 1060 H24 Al Nhựa nhôm 3003 H14 Đĩa hình vuông nhôm
| Thể loại: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Vòng cuộn dải nhôm loại hợp kim Bảng cuộn 1.5mm 2.5mm Bên trong đường kính 76mm
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Giao thông vận tải, v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |

