Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
Chiều rộng 25mm Dải nhôm mỏng 0,4mm Dày 1050 cho đường ống
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
20mm 0,3mm Dày hợp kim 3003 H24 Băng cuộn nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải nhôm mỏng 2mm H26 1100 cho độ bền cao của ống
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hợp kim được đánh bóng Tấm 3 5 6 8 Series 10 mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-30mm |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
0.8mm 10mm 20mm Letter Sign Dải nhôm 1100 1060
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm ký hiệu 0,8mm * 10 mm 20 mm 1100 1060 |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H26, H22, H32, H34, H36, v.v. |
Cuộn dây nhôm công nghiệp T851 24x50 0,5mm 1070
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Vòng tròn nhôm 1xxx đến 8xxx H26 cho đồ dùng nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đơn giản 1100 3003 6061 5083 1.0mm 1.2mm 1.5mm Stucco Embossed Aluminium Sheet Coil
| hợp kim: | 1100 3003 5052 6061, vv |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 1mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh |
Vòng tròn nhôm 1000 Series hợp kim nhôm đĩa cho đèn và đèn lồng
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |
1100 1200 O H112 Kết cấu nhôm Pvc tráng Trim Coil Màu tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |

