Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
5051 5083 6061 Tấm nhôm dày 02mm 03mm 04mm 05mm 07mm 08mm
| từ khóa: | tấm nhôm 5051 5083 6061 , dày 03mm 04mm 05mm nhôm tấm , nhôm tấm 08mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dày 4mm 7mm 12mm 15mm 16mm 25mm 3003 H14 3105 Nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Hợp kim T351 Tấm nhôm nhiệt độ 12mm 15mm cho trần
| Từ khóa: | giá nhôm tấm , tấm nhôm dày 16mm , tấm nhôm 25mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Tấm kim cương đen 4x8 tấm nhôm kim cương tấm nhôm ca rô
| Từ khóa: | Tấm kim cương đen , Tấm nhôm ca rô , Tấm kim cương nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,15mm-5 mm |
T851 40mm 3004 Thời tiết Led cuộn dây nhôm cho cầu thang
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3105 H18 Dải cuộn dây nhôm Ip65 5.0mm cho đèn Led
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5,0mm 3003 H14 6061 5052 Tấm nhôm nổi bằng vữa màu đen Tấm kiểm tra màu đen
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

