Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
Tấm nhôm 3mm Tấm nhôm 10mm Tấm nhôm 5x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3 mm Tấm nhôm 10 mm Tấm nhôm 5x10 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Tấm nhôm mỏng 8x4 Tấm nhôm 6061 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm mỏng , Tấm nhôm 8x4 , Tấm nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm lợp bằng nhôm ở Nigeria Cuộn tấm lợp bằng nhôm Độ dày 0,5 mm
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn tấm lợp nhôm cuộn độ dày 0,5 mm , tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm lợp nhôm tấm lợp nhôm tùy chỉnh Tấm lợp nhôm kim loại
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm sóng , tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm cuộn 3003 H14 để làm tường rèm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm / cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
nhôm cuộn thư kênh nhôm Trim cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | cuộn trang trí bằng nhôm , cuộn chữ nhôm kênh , Cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vữa nhôm tấm Coil Gutter Coil Nhôm cuộn dày
| Từ khóa: | cuộn máng xối bằng nhôm , độ dày cuộn nhôm , Cuộn nhôm tấm vữa |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |
Tấm lợp nhôm sóng Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm
| Từ khóa: | Ngói nhôm , tấm lợp nhôm , Tấm lợp nhôm sóng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

