Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm thăng hoa Chế tạo tấm nhôm Tấm kim loại
| Từ khóa: | tấm nhôm thăng hoa , chế tạo tấm kim loại nhôm , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hoàn thiện 5083 7075 Tấm nhôm hợp kim để ốp trần
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , tấm nhôm 7075 , dải trần nhôm & dải nhôm phẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
Nhôm cuộn Tấm lợp nhôm trong cuộn Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Gương hoàn thiện tấm nhôm cuộn Gương đánh bóng tấm nhôm tấm cuộn
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng gương , Tấm nhôm cuộn , Tấm gương nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 1060 5052 3003 H14 Độ dày tấm nhôm 3003 tấm nhôm
| Thể loại: | 1000 3000 5000 6000 |
|---|---|
| Loại: | Tờ giấy |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 12mm Tấm nhôm 3003
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003,12mm tấm nhôm , tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn dây nhôm 0,7mm 1050 1060 1070 1100 3003 Cuộn nhôm xả xuống
| Từ khóa: | thạch cao, thạch cao 3003, tấm nhôm 0,7mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi vữa Tấm nhôm kiểm tra 5005 H34 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm nổi bằng vữa , Tấm kiểm tra bằng nhôm , Tấm kim cương nhôm 5005 H34 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |

