Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ industrial machinery aluminum alloy sheet ] trận đấu 182 các sản phẩm.
5052 h32 Cuộn hợp kim nhôm 3003 Cuộn nhôm 1060 1100 Cuộn máng xối nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm , cuộn nhôm cho máng xối |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
7075 T651 Tấm nhôm tấm lợp nhôm
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , 7075 T651 Tấm nhôm sóng , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Ô tô tùy chỉnh chống trượt Mô hình nhôm Tấm hợp kim nhôm dập nổi
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm nổi , Tấm nhôm chống trượt xe hơi , Tấm nhôm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/5005/5052/5083/3005/8011 |
Độ dày 2mm Tấm nhôm 6061 T6 Chiều rộng 100mm
| Từ khóa: | Độ dày 2mm tấm nhôm 6061 t6 , tấm nhôm 4 mm , tấm nhôm 6061t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà máy hoàn thành 3003 5005 Tấm nhôm dày 2mm để ốp máng xối
| Từ khóa: | tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 8mm , tấm nhôm 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
SGS chứng nhận hợp kim 5005 5052 5754 5083 6061 6063 T6 Bảng nhôm kim loại được sử dụng trong và sản xuất ô tô
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Xử lý bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
Nhà sản xuất ở Trung Quốc Nhà cung cấp tấm nhôm 0,15-25,0 mm tấm hợp kim
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 1 3 5 6 8 Series |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
Tấm nhôm 5mm 10mm Độ dày 1050 1060 1100 Tấm nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 5mm , giá hợp kim nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 Tấm nhôm 5mm 10mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 5mm , tấm nhôm 10mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

